-
Me zai faru idan tumaki suna da sauƙi a cikin bitamin?
Vitamin shine kayan abinci mai mahimmanci don jikin tumaki, wani nau'in abubuwan ganowa kayan da ake buƙata don ci gaba da girma da ci gaba da ci gaba da ayyukan yau da kullun a cikin jiki. Tsara metabolism na jiki da carbohydrate, mai, furotin metabolism. Samuwar bitamins yafi so ...Kara karantawa -
Me yasa jariri zai haifar da sharewa?
"Hufi" a cikin jariri jariri wani cuta ne na abinci mai gina jiki. Yawancin lokaci yakan faru ne a lokacin ƙwanƙwarar ruwan ƙasa kowace shekara, kuma raguna daga haihuwa zuwa kwanaki 10 da suka gabata, da ɗan rago sama da kwanaki 10 da haihuwa suna nuna cutar sankara. Sanadin ...Kara karantawa -
Siffar zaki don tsawaita-sakin da aka tsawaita
Yin amfani da wani tsawaita da aka gabatar na iya bayar da fa'idodi da yawa zuwa wani matsakaici-matsakaitan girma na yau da kullun, kaɗan amma ba daidai a kowane yanayi ba. Protecol Holy Dewormol ya dogara da lokacin shekara, nau'in aiki, Geograph ...Kara karantawa -
Gwararrun dabbobin shanu da tumaki a cikin bazara
Kamar yadda duk mun sani, lokacin da ƙwai na parasite ba zai mutu ba idan sun yi tafiya hunturu. Lokacin da zazzabi ya tashi a cikin bazara, lokaci ne mafi kyau don parrasite ƙwai don girma. Sabili da haka, rigakafin da sarrafa parasites a cikin bazara ne musamman wuya. A lokaci guda, shanu da tumaki suna da ƙima ...Kara karantawa -
Ta yaya za a magance matsalar cewa yana da wahala ta tumaki don yin kitse?
1. Babban adadin makiyaya na motsa jiki yana da fa'idarsa, wanda yake ceton kuɗi, wanda ke ceton kuɗi da farashi, tumaki kuma suna da sauƙin yin rashin lafiya. Koyaya, rashin tayar da hankali shine babban aiki mai yawa yana cin abinci mai yawa, kuma jikin bashi da ƙarin makamashi don girma ...Kara karantawa -
Yadda za a yi kiwon shanu da kyau?
Yayin aiwatar da dabbobin dabbobi, ya zama dole don ciyar da dabbobi a kai a kai, daɗaɗɗa, ƙayyadadden yawan abinci da zazzabi, don inganta yawan yawan kiwo, ku rage cutar, kuma ku hanzarta fita ...Kara karantawa -
Dalilan da yasa shanu basu yi girma ba
Lokacin da tayar da shanu, idan saniya ba ta girma da kyau kuma ya zama mai bakin ciki, zai haifar da tsarin kiwo, da rashin isasshen asirin bayan bayi. Don haka menene dalilin da yasa saniya ba ta da bakin ciki don samun mai? A zahiri, babba ...Kara karantawa -
Kamfanonin Lafiya dabbobi suna da hanyoyi zuwa ƙananan maganin adawa
Juyin Antimicrobial shine ƙalubalen "lafiya guda ɗaya waɗanda ke buƙatar ƙoƙari a duk bangarorin na lafiyar mutum da dabbobi, in ji Patricia Turner, Shugaban ƙungiyar dabbobi. Buɗe sabbin rigakafi 100 ta hanyar 2025 na ɗaya daga cikin alkawuran 25 waɗanda mafi girma na 'yan wasan kiwon lafiya na duniya suka yi ...Kara karantawa -
A 11, Noveremer, 2021, sama da 550,000 An gano wasu maganganu a duk duniya, tare da jimlar abubuwa miliyan 250
A cewar ƙididdiga na duniya na duniya, kamar na 6:30 a ranar 12 ga Nuwamba, lokacin Beijember, duka 256,950 da aka tabbatar da hujjoji na sabon jijiyoyin jiki a duk duniya, kuma a mutuwar sabon cutar kanjamau na duniya, kuma jimlar mutuwarsu 5,094,342. Akwai sababbin lamuran da suka tabbatar da sababbin mutane 7,952 a cikin rana guda a kusa da irin abincin ...Kara karantawa